Mẹ và Mai ra chợ mua 19 kg xoài với giá mỗi kg xoài là 39.000đ người bán hàng nói của bác hết tất cả 800.000đ Mai nhẩm nhanh và nói bác tính chưa đúng rồi chắc chắn giá không đến 800.000đ hãy giải thích cách làm của Mai

Mẹ và Mai ra chợ mua 19 kg xoài với giá mỗi kg xoài là 39.000đ người bán hàng nói của bác hết tất cả 800.000đ Mai nhẩm nhanh và nói bác tính chưa đúng rồi chắc chắn giá không đến 800.000đ hãy giải thích cách làm của Mai

Đăng phản hồi